Panactol 325mg

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol 325mg
  • CÔNG DỤNG: Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,…
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà

Quý khách vui lòng xem kỹ trước khi đặt hàng, sản phẩm không được đổi trả vì lý do không thích, không hợp.

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng up đơn thuốc tại mục Tải Đơn Thuốc tại menu website

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Mã: TT88659 Danh mục: , Từ khóa:
Thương Hiệu:KHAPHARCO