Panactol 650mg

Giá: Liên Hệ

  • THÀNH PHẦN: Paracetamol 650mg
  • CÔNG DỤNG: Làm giảm đau trong các cơn đau như: đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm.
  • QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • XUẤT XỨ: Việt Nam
  • NHÀ SẢN XUẤT: Công ty cổ phần dược phẩm Khánh Hoà

Quý khách vui lòng xem kỹ trước khi đặt hàng, sản phẩm không được đổi trả vì lý do không thích, không hợp.

Quý khách có nhu cầu mua thuốc theo toa của bác sĩ vui lòng up đơn thuốc tại mục Tải Đơn Thuốc tại menu website

Hotline tư vấn: 0979.103.103

Mã: TT53429 Danh mục: , Từ khóa:
Thương Hiệu:KHAPHARCO